समलैंगिक संबंधांना विरोध केल्याचा संताप अनावर, तरुणाने दोन अल्पवयीन मुलांना क्रूरपणे संपवलं
समलैंगिक संबंधांना विरोध केल्याचा संताप अनावर, तरुणाने दोन अल्पवयीन मुलांना क्रूरपणे संपवलं
img
वैष्णवी सांगळे
पुण्यातून एक खळबळजनक घटना समोर आली आहे. पुणे जिल्ह्यातील शिरूर तालुक्यातील दहिवडी गावात १७ मार्चला १२ वर्षाच्या अल्पवयीन मुलाची हत्या झाली होती. ही हत्या अक्षय दत्तात्रय मांजरे या २२ वर्षांच्या तरुणाने समलैंगिक संबंधना विरोध केल्याने केल्याचं पोलीस तपासात उघड झालं आहे. धक्कादायक म्हणजे आरोपी अक्षय मांजरेने मागील वर्षी देखील २१ जूनला अशाच प्रकारे समलैंगिक संबंधांना विरोध केल्याने ११ वर्षांच्या मुलाची देखील हत्या केली होती, असं तपासात उघड झालं आहे.



२१ जून २०२५ ला त्याने समलैंगिक संबंधांना विरोध करणाऱ्या ११ वर्षाच्या मुलाचा डोक्यात दगड घालून खून केला. अक्षय मांजरेवर संशय असल्याने त्याची जुजबी चौकशी करून त्यावेळी त्याला सोडून देण्यात आलं. मात्र त्या हत्येचा तपास पोलिसांनी व्यवस्थित केला नाही असा ग्रामस्थांचा आरोप आहे. त्यानंतर १७ मार्च २०२६ ला त्याने पुन्हा १२ वर्षाच्या एका मुलावर अतिप्रसंग करण्याचा प्रयत्न केला. मात्र त्याही मुलाने विरोध केल्याने अक्षय मांजरेने त्याचाही डोक्यात दगड घालून खून केला. 

या दोनही हत्या करून आपला त्या हत्येंशी कोणताही संबंध नाही हे दाखवण्यासाठी तो तपासासाठी पोलीस घटनास्थळी आल्यानंतर तिथे उपस्थित राहत होता. अखेर पोलिसांनी गावातील अनेकांची कसून चौकशी करायचं ठरवलं. त्यावेळी अक्षय मांजरेच्या सांगण्यामध्ये पोलिसांना विसंगती जाणवू लागली आणि या दोन हत्येचा उलगडा झाला असल्याचं समोर आलं आहे.
इतर बातम्या
Join Whatsapp Group